Sản Phẩm Trong Giỏ Hàng
  • Bạn chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng
Tổng Hóa Đơn: VNĐ
|
ĐĂNG TIN
 
Đăng tin hoàn toàn miễn phí
 
Quảng cáo liên kết tại RB, EB
 
0% phí khi mua qua Banking/Visa
banner
Kéo để đặt lại vị trí ảnh bìa

Gian hàng của tuyenhoang244

tuyenhoang244
CHỦ SHOP
tuyenhoang244
CHAT VỚI SHOP
Tầng 1, tòa nhà No2, Ngõ 259 Yên Hòa, cầu giấy, Hà Nội
GIỚI THIỆU CHUNG VỀ GIAN HÀNG

19
Tin đăng
440
Lượt xem
21
Sản phẩm
0
Theo dõi
5
Bình luận

Tin đăng của shop

Bộ chống nhiễu cho camera AHD/HD-CVI/ Annalog.. YJS-203A (VBC08

Bộ chống nhiễu cho camera AHD/HD-CVI/ Annalog.. YJS-203A (VBC08

Tầng 1, tòa nhà No2, Ngõ 259 Yên Hòa, cầu giấy, Hà Nội

Giá từ: 500.000 đ
Bộ kéo dài hdmi qua dây mạng 50M DTECH POC I PN: DT-7073

Bộ kéo dài hdmi qua dây mạng 50M DTECH POC I PN: DT-7073

Tầng 1, tòa nhà No2, Ngõ 259 Yên Hòa, cầu giấy, Hà Nội

Giá từ: 950.000 đ
Dây nhảy quang Multimode LC-LC Duplex , Patch cord LC-LC Duplex OM3

Dây nhảy quang Multimode LC-LC Duplex , Patch cord LC-LC Duplex OM3

Tầng 1, tòa nhà No2, Ngõ 259 Yên Hòa, cầu giấy, Hà Nội

Giá từ: 120.000 đ
Bộ nguồn tập trung converter quang 14 khe cắm chính hãng HL-2U14-2A

Bộ nguồn tập trung converter quang 14 khe cắm chính hãng HL-2U14-2A

Tầng 1, tòa nhà No2, Ngõ 259 Yên Hòa, cầu giấy, Hà Nội

Giá từ: 100.000 đ
Tủ phối quang ngoài trời ODF 12, ODF 24 giá chỉ từ 100K

Tủ phối quang ngoài trời ODF 12, ODF 24 giá chỉ từ 100K

Tầng 1, tòa nhà No2, Ngõ 259 Yên Hòa, cầu giấy, Hà Nội

Giá từ: 100.000 đ
Hộp phối quang trong nhà ODF 2FO, 4FO, 8FO giá chỉ từ 100K

Hộp phối quang trong nhà ODF 2FO, 4FO, 8FO giá chỉ từ 100K

Tầng 1, tòa nhà No2, Ngõ 259 Yên Hòa, cầu giấy, Hà Nội

Giá từ: 10.000 đ
Cáp quang Single mode 1Fo, 2FO...24FO giá chỉ từ 1K

Cáp quang Single mode 1Fo, 2FO...24FO giá chỉ từ 1K

Tầng 1, tòa nhà No2, Ngõ 259 Yên Hòa, cầu giấy, Hà Nội

Giá từ: 1.000 đ
Bộ kit dụng cụ làm quang TL-06

Bộ kit dụng cụ làm quang TL-06

Tầng 1, tòa nhà No2, Ngõ 259 Yên Hòa, cầu giấy, Hà Nội

Giá từ: 3.800.000 đ
Bộ kéo dài VGA qua cáp mạng 60M

Bộ kéo dài VGA qua cáp mạng 60M

Tầng 1, tòa nhà No2, Ngõ 259 Yên Hòa, cầu giấy, Hà Nội

Giá từ: 1.000 đ
Switch Quang 2 Cổng SC + 4 Cổng J45 10/100Mbps HL-2F4E-1SC

Switch Quang 2 Cổng SC + 4 Cổng J45 10/100Mbps HL-2F4E-1SC

Tầng 1, tòa nhà No2, Ngõ 259 Yên Hòa, cầu giấy, Hà Nội

Giá từ: 1.350.000 đ

Sản phẩm của shop

21 sản phẩm được tìm thấy trong
Sắp xếp:

Phản hồi của khách hàng

Chat với chủ shop
Chưa có phản hồi nào của khách hàng về dịch vụ được cung cấp