Sản Phẩm Trong Giỏ Hàng
  • Bạn chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng
Tổng Hóa Đơn: VNĐ
|
ĐĂNG TIN
 
Đăng tin hoàn toàn miễn phí
 
Quảng cáo liên kết tại RB, EB
 
0% phí khi mua qua Banking/Visa

Mua Bán Cáp Quang Single Mode, Multimode

Người bán ducon1995 (thành viên từ 18/07/2019)

Cáp quang Singlemode hay còn gọi là cáp quang đơn mode là loại cáp quang được thiết kế để mang hoặc truyền một chế độ hoặc tia sáng tại một thời điểm. Cáp quang đơn mode ở chế độ phù hợp nhất hoặc được sử dụng nhiều trong việc truyền tín hiệu trên một khoảng cách dài và do đó, một công ty nên lắp đặt một loại cáp khác phù hợp để mang phù hợp trong khoảng cách ngắn.

[​IMG]

Cáp quang Multimode là loại cáp quang có đường kính lõi lớn, có 2 loại là 50/125 và 62.5/125 micromet. Cáp Multimode có thể truyền song song nhiều bước sóng tuy nhiên thường là các bước sóng gần, hay được sử dụng phổ biến là bước sóng 850nm. Với cáp quang Multimode, tốc độ truyền tải có thể lên đến hàng trăm gigabit/giây.

[​IMG]
Ở Việt Nam hiện nay có rất nhiều nhà máy sản xuất cáp quang Single mode nổi tiếng như: Vinacap, Sacom, M3 Viettel, Telvina, TFP, Postef…

Hầu hết các hãng đều sản xuất cáp dựa theo tiêu chuẩn chung đáp ứng tốt các yêu cầu của phía khách hàng. Viễn Thông Xanh hiện nay đang phân phối tất cả các chủng loại cáp quang single mode đảm bảo chất lượng và phù hợp với nhu cầu khách hàng.

Quý khách quan tâm hoặc cần mua cáp quang Single mode, báo giá cáp quang single mode xin vui lòng liên hệ trực tiếp để được nhân viên hỗ trợ.

Viễn Thông Xanh cung cấp đầy đủ giấy tờ chứng nhận nguồn gốc xuất xứ của sản phẩm phục vụ cho quý khách hàng làm dự án, chào thầu.

90.000đ

(Giá cập nhật từ: 01/2022)

Ấn để xem số
Lưu ý khi mua hàng:
  • KHÔNG trả tiền trước khi nhận hàng.
  • KIỂM TRA hàng cẩn thận, đặc biệt với hàng đắt tiền.
Được bán bởi

ducon1995

Thành viên từ 18/07/2019
Đã kích hoạt SMS