Sản Phẩm Trong Giỏ Hàng
  • Bạn chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng
Tổng Hóa Đơn: VNĐ
|
ĐĂNG TIN
 
Đăng tin hoàn toàn miễn phí
 
Quảng cáo liên kết tại RB, EB
 
0% phí khi mua qua Banking/Visa
Mua rẻ tặng 20% Xu khuyến mại. Xem ngay thông tin chi tiết.

MODEL7213S: Modem Quang FE - E1

ID tin: 4979600
Cập nhật: 22/05/2020, lúc 14:42 -

MODEL7213S Modem Quang FE - E1của hãng 3Onedata-China hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. MODEL7213Sđược thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng. Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh, …

Tính năng của sản phẩm:
1. Tốc độ N×64Kbit/s (N=1~32)
2. Hỗ trợ khả năng loopback analog/digital cục bộ
3. Hỗ trợ chức năng loopback từ xa
4. Hỗ trợ chức năng kiểm tra mã ngẫu nhiên
5. Khoảng cách truyền lên tới 120km với cáp quang single-mode
6. Hỗ trợ chức năng chuyển đổi giữa

(1)10/100Base-TX và 100 Base-FX
(2)10/100Base-TX và G.703
(3)100base-FX và G.703
7. Đầy đủ chỉ thị báo hiệu tình trạng
8. Có hai kết cấu lựa chọn là dùng độc lập và gắn rack, Rack 19-inch hỗ trợ 16 modules
9. Nguồn đầu vào có thể lựa chọn 220V AC và –48V DC hoặc cả hai;
10. Rack hỗ trợ nguồn kép, có tản nhiệt, nâng cao độ tin cậy cho hệ thống

Chi tiết: https://bkaii.com.vn/san-pham/3onedata/model7213s-modem-quang-fe-e1

Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ:
Công ty TNHH Tự động hóa và Tin học công nghiệp Bách Khoa (BKAII)
Địa chỉ: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội
Phone: 024.63.28.63.63- Tel: 0936.111.936
Website: bkaii.com.vn
Email: info@bkaii.com.vn
Danh sách sản phẩm đăng bán
10.000 đ
MODEL7213S : Modem Quang FE - E1 hãng 3onedata
Tin đăng liên quan