Sản Phẩm Trong Giỏ Hàng
  • Bạn chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng
Tổng Hóa Đơn: VNĐ
|
ĐĂNG TIN
 
Đăng tin hoàn toàn miễn phí
 
Quảng cáo liên kết tại RB, EB
 
0% phí khi mua qua Banking/Visa
banner
Kéo để đặt lại vị trí ảnh bìa

Gian hàng của kinhdoanhbanbuon

kinhdoanhbanbuon
CHỦ SHOP
kinhdoanhbanbuon
CHAT VỚI SHOP
(Địa chỉ minh họa)
Liên hệ trực tiếp
Liên hệ trực tiếp
GIỚI THIỆU CHUNG VỀ GIAN HÀNG
Gian hàng đang cập nhật...
17
Tin đăng
29,023
Lượt xem
2
Sản phẩm
0
Theo dõi
0
Bình luận

Tin đăng của shop

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB1100s25, GS03, HTB3100s25, HTB4100, .giá cực tốt

Bộ chuyển đổi quang điện Netlink HTB1100s25, GS03, HTB3100s25, HTB4100, .giá cực tốt

Số 1B ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội

Giá từ: 550.000 đ
Chuyên cung cấp bộ chuyển đổi quang điện converter quang optone, netlink, dysfo loại 1 sợi, 2 sợi

Chuyên cung cấp bộ chuyển đổi quang điện converter quang optone, netlink, dysfo loại 1 sợi, 2 sợi

Số 1B ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội

Giá từ: 550.000 đ
Báo giá dây thuê bao quang 1Fo, 2Fo, 4Fo, đầy đủ giấy tờ CO CQ, chứng chỉ xuất xưởng

Báo giá dây thuê bao quang 1Fo, 2Fo, 4Fo, đầy đủ giấy tờ CO CQ, chứng chỉ xuất xưởng

Số 1B ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội

Giá từ: 2.000 đ
Bán adapter, connector, dây nhảy quang, dây hàn quang,suy hao quang,converter quang, ODF, măng xông.

Bán adapter, connector, dây nhảy quang, dây hàn quang,suy hao quang,converter quang, ODF, măng xông.

Số 1B ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội

Giá từ: 20.000 đ
Saleit.vn Chuyên cung cấp dây nhảy quang MPO MPO 12FO OM4 LSZH 5M

Saleit.vn Chuyên cung cấp dây nhảy quang MPO MPO 12FO OM4 LSZH 5M

Số 1B ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội

Giá từ: 1.500.000 đ
Chuyên bán dây thuê bao, cáp quang 4FO

Chuyên bán dây thuê bao, cáp quang 4FO

Số 1B ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội

Giá từ: 3.500 đ
Dây nhảy quang SC, LC, ST, FC giá rẻ

Dây nhảy quang SC, LC, ST, FC giá rẻ

Số 1B ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội

Giá từ: 70.000 đ
Chuyên cung cấp vật tư quang: cáp quang, dây nhảy quang, suy hao quang, adapter, converter, ODF,.

Chuyên cung cấp vật tư quang: cáp quang, dây nhảy quang, suy hao quang, adapter, converter, ODF,.

Số 1B ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội

Giá từ: 30.000 đ
Bán cáp quang fiber 2FO, 4FO, 8FO, 12FO, 24FO,.Singlemode, Multimode, cáp treo, cáp luồn cống.

Bán cáp quang fiber 2FO, 4FO, 8FO, 12FO, 24FO,.Singlemode, Multimode, cáp treo, cáp luồn cống.

 

Liên hệ

Giá từ: Liên hệ
Sửa dây mạng internet, mạng lan. tai nhà.

Sửa dây mạng internet, mạng lan. tai nhà.

 

Liên hệ

Giá từ: Liên hệ

Sản phẩm của shop

1 sản phẩm được tìm thấy trong
Sắp xếp:

Phản hồi của khách hàng

Chat với chủ shop
Chưa có phản hồi nào của khách hàng về dịch vụ được cung cấp