Sản Phẩm Trong Giỏ Hàng
  • Bạn chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng
Tổng Hóa Đơn: VNĐ
|
ĐĂNG TIN
 
Đăng tin hoàn toàn miễn phí
 
Quảng cáo liên kết tại RB, EB
 
0% phí khi mua qua Banking/Visa

EDS-408A-MM-ST-T: Switch công nghiệp gồm 6 cổng 10/100BaseT(X), 2 cổng 100BaseF(X) Multi-mode

ID tin: 5044072
Cập nhật: 19/01/2021, lúc 15:12 -

EDS-408A-MM-ST-TSwitch công nghiệp gồm 6 cổng 10/100BaseT(X),2 cổng 100BaseF(X) Multi-mode , ST connectors, -40 to 75°C của hãng Moxa-Taiwan hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. EDS-408A-MM-ST-Tđược thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng. Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh,…

Tính năng của sản phẩm:
Turbo Ring and Turbo Chain (recovery time < 20 ms @ 250 switches), and RSTP/STP for network redundancy
IGMP Snooping, QoS, IEEE 802.1Q VLAN, and port-based VLAN supported
Easy network management by web browser, CLI, Telnet/serial console, Windows utility, and ABC-01
PROFINET or EtherNet/IP enabled by default (PN or EIP models)
Supports MXstudio for easy, visualized industrial network management
Chi tiết xem tại: hhttps://bkaii.com.vn/san-pham/moxa/eds-408a-mm-st-t-switch-cong-nghiep-gom-6-cong-10-100baset-x-2-cong-100basef-x-multi-mode-st-connectors-40-to-75c

Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ:
Công ty TNHH Tự động hóa và Tin học công nghiệp Bách Khoa (BKAII)
Địa chỉ: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội
Phone: 024.63.28.63.63- Tel: 0936.111.936
Website: bkaii.com.vn
Email: info@bkaii.com.vn
Danh sách sản phẩm đăng bán
10.000 đ
EDS-408A-M M-ST-T: Switch công nghiệp gồm 6 cổng 10/100Base T(X), 2 cổng 100BaseF(X ) Multi-mode , ST connectors...
Tin đăng liên quan